top of page

​Útsendingar ÍA TV (380+)

2016 (7 útsendingar)

 

23. okt  ÍA - Vestri, 1. deild karla í körfubolta

6. nóv   ÍA - Fjölnir, 1. deild karla í körfubolta

16. nóv  ÍA - Valur, 1. deild karla í körfubolta

19. nóv  Haustmót í fimleikum

20. nóv ÍA - FSU, 1. deild karla í körfubolta

26. nóv Afmælishátíð ÍA

9. des   ÍA - Höttur, 1. deild karla í körfubolta

2017 (28 útsendingar)

5. jan    ÍA - Ármann, 1. deild karla í körfubolta

6. jan    Íþróttamaður Akraness 2016

19. jan   ÍA - Breiðablik, 1. deild karla í körfubolta

2. feb    ÍA - Hamar, 1. deild karla í körfubolta

24. feb  ÍA - Vestri, 1. deild karla í körfubolta

2. mar   ÍA - Valur, 1. deild karla í körfubolta

10. mar  ÍA - Fjölnir, 1. deild karla í körfubolta

12. maí   ÍA - Tindastóll, 1. deild kvenna í knattspyrnu

17. maí   ÍA - Fram, Bikarkeppni karla í knattspyrnu

18. maí   Íslenska íþróttaundrið, fyrirlestur í Tónbergi

23. maí  ÍA - Þróttur R, bikarkeppni kvenna í knattspyrnu

25. maí  Kári - Þróttur Vogum, 3. deild karla í knattspyrnu

1. jún      ÍA - Keflavík, 1. deild kvenna í knattspyrnu

15. jún    ÍA - Selfoss, 1. deild kvenna í knattspyrnu

27. jún   ÍA - Víkingur Ó, 1. deild kvenna í knattspyrnu

12. ágú   ÍA - Hamrarnir, 1. deild kvenna í knattspyrnu

25. ágú  ÍA - Þróttur R, 1. deild kvenna í knattspyrnu

9. sep    ÍA - Sindri, 1. deild kvenna í knattspyrnu

16. sep   Kári - Dalvík/Reynir, 3. deild karla í knattspyrnu

8. okt     ÍA - Hamar, 1. deild karla í körfubolta

13. okt    ÍA - Höttur, bikarkeppni karla í körfubolta

27. okt   ÍA - Skallagrímur, 1. deild karla í körfubolta

10. nóv   ÍA - Breiðablik, 1. deild karla í körfubolta

17. nóv   ÍA - FSU, 1. deild karla í körfubolta

24. nóv  ÍA - Fjölnir, 1. deild karla í körfubolta

25. nóv  Breiðablik - ÍA, æfingaleikur í knattspyrnu karla

8. des    ÍA - Gnúpverjar, 1. deild karla í körfubolta

9. des    ÍA - Valur, æfingaleikur í knattspyrnu karla

2018 (64 útsendingar)

6. jan     Íþróttamaður Akraness 2017

7. jan     ÍA - Snæfell, 1. deild karla í körfubolta

24. jan   Opinn fundur um samgöngumál á Vesturlandi

27. jan   ÍA - Breiðablik, Fótbolta.net mót karla í knattspyrnu

2. feb     ÍA - Hamar, 1. deild karla í körfubolta

3. feb     ÍA - FH, Fótbolta.net mót karla í knattspyrnu

9. feb     ÍA - Fram, Lengjubikar karla í knattspyrnu

11. feb    ÍA - SoccerViza FC, æfingaleikur í knattspyrnu

15. feb   ÍA - Keflavík, Faxaflóamót kvenna í knattspyrnu

16. feb   Kári - Þróttur Vogum, Fótbolta.net mót karla í knattspyrnu

17. feb    ÍA - Skallagrímur, 1. deild karla í körfubolta

24. feb   Kári - Augnablik, Lengjubikar karla í knattspyrnu.

1. mar     ÍA - ÍBV, Lengjubikar karla í knattspyrnu

2. mar    ÍA - Breiðablik, 1. deild karla í körfubolta

4. mar    ÍA - Vestri, 1. deild karla í körfubolta

8. mar    ÍA - FSU, 1. deild karla í körfubolta

9. mar    Valur - ÍA, Lengjubikar karla í knattspyrnu

11. mar    ÍA - Tindastóll, Faxaflóamót kvenna í knattspyrnu

13. mar   ÍA - Víkingur R, Lengjubikar karla í knattspyrnu

16. mar   Kári - Vestri, Lengjubikar karla í knattspyrnu

6. apr     ÍA - Þróttur R, Lengjubikar kvenna í knattspyrnu

19. apr    ÍA - ÍH, Mjólkurbikar karla

20. apr   Kári - Elliði, Mjólkurbikar karla

20. apr   ÍA - Víkingur Ó, Lengjubikar kvenna​

1. maí     Kári - Höttur, Mjólkurbikar karla

6. maí     Kári - Fjarðabyggð, 2. deild karla í knattspyrnu

12. maí   Íslandsmót unglinga í hópfimleikum

17. maí   Kári - Grótta, 2. deild karla í knattspyrnu

17. maí   ÍA - ÍR, Inkasso-deild kvenna í knattspyrnu

18. maí   ÍA - Haukar, Inkasso-deild karla í knattspyrnu

21. maí   ÍA - Keflavík, Mjólkurbikar kvenna

25. maí  ÍA - Njarðvík, Inkasso-deild karla

1. jún      ÍA - Þróttur R, Inkasso-deild kvenna

3. jún      Kári - Tindastóll, 2. deild karla

8. jún     ÍA - ÍR, Inkasso-deild karla

10. jún    Kári - Leiknir F, 2. deild karla

20. jún   ÍA - Magni, Inkasso-deild karla

27. jún   ÍA - Sindri, Inkasso-deild kvenna​

30. jún   Kári - Völsungur, 2. deild karla

4. júl       ÍA - Hamrarnir, Inkasso-deild kvenna

4. júl       Kári - Víðir, 2. deild karla

5. júl       ÍA - Selfoss, Inkasso-deild karla

14. júl     Meistaramót Golfklúbbsins Leynis 2018

20. júl    ÍA - Haukar, Inkasso-deild kvenna

27. júl     ÍA - Þór, Inkasso-deild karla

28. júl    Kári - Huginn, 2. deild karla

31. júl     ÍA - Fjölnir, Inkasso-deild kvenna

10. ágú   Kári - Þróttur V, 2. deild karla

16. ágú   ÍA - Keflavík, Inkasso-deild kvenna

21. ágú   Kári - Afturelding, 2. deild karla

23. ágú  ÍA - Fylkir, Inkasso-deild kvenna

2. sep    Kári - Höttur, 2. deild karla

9. sep    ÍA/Skallagrímur - Valur, Úrslit í Íslandsmóti 3. flokks kvenna

10. sep.  ÍA - Afturelding/Fram, Inkasso-deild kvenna

20. sep  Fylkir - ÍA, A-deild 2.fl.ka

22. sep  Kári - Vestri, 2. deild karla

22. sep  ÍA - Þróttur R, Inkasso-deild karla

29. sep  ÍA/Kári/Skallagrímur - FH, úrslitaleikur B-liða í 2. flokki karla

30. sep  ÍA - Álftanes, 2. deild karla í körfuknattleik

21. okt    ÍA - Reynir Sandgerði, 2. deild karla í körfuknattleik

3. nóv    Einherjar - Royal Crowns, amerískur fótbolti

9. nóv    ÍA - Valur b, 2. deild karla í körfuknattleik

17. nóv   Haustmót í hópfimleikum

18. nóv   ÍA - KR b, 2. deild karla í körfuknattleik

30. nóv  ÍA - KV, 2. deild karla í körfuknattleik

2019 (66 útsendingar)

6. jan      Ársuppgjör og kjör íþróttamanns Akraness 2018

12. jan    ÍA - Keflavík, Fótbolti.net mót karla

12. jan    ÍA - FH, Faxaflóamót kvenna í knattspyrnu

13. jan    Kári - Grótta, Fótbolti.net mót karla

18. jan    Kári - Haukar, Fótbolti.net mót karla

19. jan    ÍA - FH, Fótbolti.net mót karla

20. jan   ÍA - Stál-úlfur, 2. deild karla í körfuknattleik

26. jan   Kári - Selfoss, Fótbolti.net mót karla

27. jan    ÍA - Haukar, Faxaflóamót kvenna í knattspyrnu

29. jan   Stjarnan - ÍA, Fótbolti.net mót karla

31. jan    ÍA - Haukar, Undanúrslit í bikarkeppni 9. flokks í körfuknattleik

31. jan    ÍA - Ármann, 2. deild karla í körfuknattleik

1. feb      Kári - Víkingur Ó, Fótbolti.net mót karla

2. feb     Vestri - Selfoss, Fótbolti.net mót karla (greitt)

14. feb    ÍA - Leiknir R., Lengjubikar karla í knattspyrnu

16. feb    ÍA - Selfoss, Æfingaleikur í knattspyrnu karla

25. feb   ÍA - FH, Lengjubikar kvenna í knattspyrnu

1. mar     ÍA - Þór, Lengjubikar karla í knattspyrnu

9. mar    ÍA - Grindavík, Lengjubikar karla í knattspyrnu

12. mar   ÍA - Leiknir R, 2. deild karla í körfuknattleik

15. mar   ÍA - HK/Víkingur, Lengjubikar kvenna í knattspyrnu

16. mar   ÍBV - Þór/KA, Lengjubikar kvenna í knattspyrnu (vinnuskipti)

23. mar  Felling sementsstrompsins á Akranesi

29. mar  Kári - Skallagrímur, Lengjubikar karla í knattspyrnu

10. apr    Kári - Hamar, Mjólkurbikar karla í knattspyrnu

16. apr    Álftanes - ÍA, úrslitaleikur í 2. deild karla í körfuknatleik

20. apr   ÍA - Breiðablik, æfingaleikur í knattspyrnu karla

27. apr   ÍA - KA, upphitun fyrir PepsiMax-deild karla og útvarpslýsing

10. maí   ÍA - FH, Inkasso-deild kvenna

15. maí   ÍA - FH, upphitun fyrir PepsiMax-deild karla og útvarpslýsing

24. maí  ÍA - Grindavík, Inkasso-deild kvenna

26. maí  ÍA - Stjarnan, upphitun fyrir PepsiMax-deild karla og útvarpslýsing

31. maí   ÍA - Þróttur R, Mjólkurbikar kvenna

7. jún      Kári - Víðir, 2. deild karla í knattspyrnu

16. jún    Kári - Dalvík/Reynir, 2. deild karla í knattspyrnu

19. jún    ÍA - Haukar, Inkassodeild kvenna í knattspyrnu

20. jún   Kári - KFG, 2. deild karla í knattspyrnu

22. jún   Norðurálsmót í 7. flokki karla í knattspyrnu, laugardagur

23. jún   Norðurálsmót í 7. flokki karla í knattspyrnu, sunnudagur

28. jún   ÍA - Fylkir, Mjólkurbikar kvenna í knattspyrnu

4. júl       Kári - Tindastóll, 2. deild karla í knattspyrnu

6. júl       ÍA - Fylkir, upphitun fyrir PepsiMax-deild karla og útvarpslýsing

13. júl     Meistaramót GL í golfi

15. júl     ÍA - Augnablik, Inkasso-deild kvenna í knattspyrnu

18. júl     Kári - Þróttur V, 2. deild karla í knattspyrnu

19. júl     ÍA - Tindastóll, Inkasso-deild kvenna í knattspyrnu

28. júl    ÍA - Valur, upphitun fyrir PepsiMax-deild karla og útvarpslýsing

30. júl    ÍA - Fjölnir, Inkasso-deild kvenna í knattspyrnu

31. júl     Kári - Vestri, 2. deild karla í knattspyrnu

13. ágú   ÍA - ÍR, Inkasso-deild kvenna í knattspyrnu

16. ágú   Kári - ÍR, 2. deild karla í knattspyrnu

23. ágú  ÍA - Þróttur R, Inkasso-deild kvenna í knattspyrnu

8. sep    Kári - Leiknir F., 2. deild karla í knattspyrnu

13. sep   ÍA - Afturelding, Inkasso-deild kvenna

14. sep   ÍA/Kári/Skallagrímur - KA/Dalvík/Reynir/Magni, 2.flokkur karla í knattspyrnu

16. sep   ÍA - Grindavík, upphitun fyrir PepsiMax-deild karla og útvarpslýsing

21. sep   Kári - Selfoss, 2. deild karla í knattspyrnu

22. sep  HK - ÍA, Útvarpslýsing frá PepsiMax-deild karla

25. sep  ÍA/Kári/Skallagrímur - Breiðablik/Augnablik, bikarúrslit í 2. flokki karla í knattspyrnu

28. sep  ÍA - Víkingur R, Útvarpslýsing frá PepsiMax-deild karla

2. okt     ÍA - FC Levadia, UEFA Youth League, 2.flokkur karla í knattspyrnu

6. nóv    ÍA - Derby County, UEFA Youth League, 2. flokkur karla í knattspyrnu

30. nóv  Atlamótið í badminton, dagur 1

1. des     Atlamótið í badminton, dagur 2

14. des   ÍA - ÍBV, æfingaleikur í knattspyrnu kvenna

14. des   ÍA - Fjölnir, æfingaleikur í knattspyrnu karla

2020 (55 útsendingar)

6. jan     Íþróttamaður Akraness 2019

11. jan     ÍA - Stjarnan, Fótbolti.net mót karla í knattspyrnu

11. jan     ÍA - Víkingur R., Faxaflóamót í 2. flokki karla í knattspyrnu

11. jan     ÍA - Grótta, Faxaflóamót kvenna í knattspyrnu

17. jan    ÍA - Augnablik, Faxaflóamót kvenna í knattspyrnu

18. jan    ÍA - Grindavík, Fótbolti.net mót karla í knattspyrnu

2. feb    ÍA - Afturelding, Faxaflóamót kvenna í knattspyrnu

6. feb    ÍA - Selfoss, æfingaleikur í knattspyrnu karla

7. feb     Kári - KFS, Fótbolti.net mót karla í knattspyrnu

14. feb   Kári - Augnablik, Fótbolti.net mót karla í knattspyrnu

15. feb   Landsbankamótið í badminton, dagur 1

16. feb   Landsbankamótið í badminton, dagur 2

22. feb  Kári - Elliði, Lengjubikar karla í knattspyrnu

23. feb  ÍA - Leiknir F., Lengjubikar karla í knattspyrnu

23. feb  Vestri - Víkingur Ó, Lengjubikar karla í knattspyrnu (greitt)

28. feb  ÍA - ÍBV, Faxaflóamót kvenna í knattspyrnu

29. feb  Kári - ÍR, Lengjubikar karla í knattspyrnu

5. mar    ÍA - Leiknir R., Lengjubikar karla í knattspyrnu

10. apr   Kaldrifjað morð - Dylan tribute frá keilsusalnum Vesturgötu

18. apr   Að koma saman er bannað - 1. þáttur (Hannibal Hauks og Marella Steins)

23. apr  Að koma saman er bannað - 2. þáttur (Helga Ingibjörg Guðjónsdóttir)

25. apr  Að koma saman er bannað - 3. þáttur (Geir Þorsteinsson)

26. apr  Að koma saman er bannað - 4. þáttur (Körfuknattleiksfélag ÍA)

29. apr  Að koma saman er bannað - 5. þáttur (Dean Martin)

23. maí  B59 Hótel mótið í golfi - stigamót GSÍ, 2. dagur

24. maí  B59 Hótel mótið í golfi - stigamót GSÍ, 3. dagur

27. maí  ÍA - ÍBV, æfingaleikur í knattspyrnu karla

29. maí  ÍA - Grindavík, æfingaleikur í knattspyrnu kvenna

30. maí  ÍA - Víkingur Ó, æfingaleikur í knattspyrnu karla

12. jún    Ráðstefna um aukið samstarf safna á Vesturlandi

16. jún   ÍA - Víkingur R, 2. flokkur karla í knattspyrnu

17. jún    Kári - Selfoss, 2. deild karla í knattspyrnu

20. jún  Norðurálsmót (laugardagur) í 7. flokki karla í knattspyrnu

21. jún    Norðurálsmót (sunnudagur) í 7. flokki karla í knattspyrnu

26. jún   ÍA - Grótta, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

1. júl       ÍA - Haukar, 2. flokkur karla í knattspyrnu

4. júl      Brekkusöngur Írskra daga 2020 frá Gamla Kaupfélaginu

7. júl      Kári - Kórdrengir, 2. deild karla í knattspyrnu

11. júl      Kári - ÍR, 2. deild karla í knattspyrnu

11. júl      ÍA - Augnablik, 16-liða-úrslit Mjólkurbikars kvenna í knattspyrnu

17. júl     Kári - Víðir, 2. deild karla í knattspyrnu

20. júl    ÍA - Augnablik, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

22. júl    Kári - Dalvík/Reynir, 2. deild karla í knattspyrnu

17. ágú   ÍA - Víkingur R, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

19. ágú  Kári - Þróttur V, 2. deild karla í knattspyrnu

27. ágú  ÍA - Haukar, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

3. sep    ÍA - Breiðablik, Mjólkurbikar kvenna í knattspyrnu

9. sep    Kári - Haukar, 2. deild karla í knattspyrnu

23. sep  ÍA - Afturelding, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

27. sep  Kári - Fjarðabyggð, 2. deild karla í knattspyrnu

28. sep  ÍA - Fjölnir, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

2. okt     ÍA - Tindastóll, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

2. okt     ÍA - Stjarnan, úrslitaleikur í Íslandsmóti b-liða í 3. flokki karla í knattspyrnu

3. okt     Kári - Njarðvík, 2. deild karla í knattspyrnu

4. okt     ÍA - Valur b, 2. deild karla í körfuknattleik

2021 (79 útsendingar)

6. jan     Íþróttamaður Akraness 2020

29. jan   Kári - KFR, Fótbolti.net-mót karla

30. jan   ÍA - HK, Fótbolti.net-mót karla

4. feb     ÍA - ÍR, 10.fl.kk í körfubolta

5. feb     ÍA - Njarðvík, 9.fl.kk í körfubolta

5. feb     Kári - KV, Fótbolti.net mót karla í knattspyrnu

9. feb     ÍA - Ármann, 9.fl.kk í körfubolta

13. feb    ÍA - Selfoss, Lengjubikar karla í knattspyrnu

18. feb   Aðalfundur KFÍA

19. feb   Kári - ÍH, Lengjubikar karla í knattspyrnu

20. feb  GK-mót TeamGym í fimleikum, 2. flokkur

20. feb  GK-mót TeamGym í fimleikum, 1. flokkur B og mix

20. feb  GK-mót TeamGym í fimleikum, 1. flokkur kvk og kk

20. feb  GK-mót TeamGym í fimleikum, Meistaraflokkur kvk og kk

25. feb  ÍA - KR, 10.fl.kk í körfubolta

26. feb  ÍA - Grindavík, Lengjubikar kvenna í knattspyrnu

27. feb   Skemmumeistarinn, mót í grjótglímu og línuklifri

5. mar    ÍA - Vestri, Lengjubikar karla í knattspyrnu

6. mar    Kári - Augnablik, Lengjubikar karla í knattspyrnu

6. mar    ÍA - ÍR b, 2. deild karla í körfubolta

9. mar    ÍA - Grótta, Lengjubikar karla í knattspyrnu

13. mar   Landbankamót ÍA, völlur 6 - U11 og U13 (Badminton)

14. mar   Landsbankamót ÍA, völlur 1 - U15, U17 og U19 (Badminton)

14. mar   Landbankamót ÍA, völlur 2 - U15, U17 og U19 (Badminton)

16. mar  ÍA - Stjarnan (10. flokkur drengja, körfubolti)

18. mar   ÍA - KV (2. deild karla, körfubolti)

19. mar  ÍA - Víkingur R. (Lengjubikar kvenna í knattspyrnu)

20. mar ÍA - Þór Þ. (10. flokkur drengja, körfubolti)

23. mar ÍA - ÍR (9. flokkur drengja, körfubolti)

30 apr   ÍA - Stál-úlfur (2. deild karla í körfubolta)

1. maí     Kári - Skallagrímur, Mjólkurbikar karla í knattspyrnu

2. maí    ÍA - Grindavík (10. flokkur drengja, körfubolti

11. maí   ÍA - ÍR (10. flokkur drengja, körfubolti)

12. maí  ÍA - Augnablik, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

14. maí  Kári - KV, 2. deild karla í knattspyrnu

22. maí B59 Hotel mótið í golfi, laugardagur

23. maí B59 Hotel mótið í golfi, sunnudagur

26. maí ÍA - KFR/Stormsveitin, 1. deild karla í keilu, undanúrslit

28. maí Kári - Njarðvík, 2. deild karla í knattspyrnu

5. jún     Íslandsmót í hópfimleikum, flokkar kk eldri og kk yngri

5. jún     Íslandsmót í hópfimleikum, 2. flokkur og 1. flokkur mix

5. jún     Íslandsmót í hópfimleikum, 3. flokkur

6. jún     Íslandsmót í hópfimleikum, 5. flokkur

6. jún     Íslandsmót í hópfimleikum, 4. flokkur

6. jún     ÍA - FH, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

12. jún   Kári - Fjarðarbyggð, 2. deild karla í knattspyrnu

18. jún   Norðurálsmótið, föstudagur, knattspyrna 7. fl.kk

19. jún   Norðurálsmótið, laugardagur, knattspyrna 7. fl.kk

20. jún  Norðurálsmótið, sunnudagur, knattspyrna 7. fl.kk

22. jún  ÍA - Víkingur R, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

23. jún  ÍA - Fram, Mjólkurbikar karla í knattspyrnu

14. júl     ÍA - Grótta, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

27. júl    ÍA - KR, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

28. júl    Kári - Reynir S., 2. deild karla í knattspyrnu

11. ágú   ÍA - FH, Mjólkurbikar karla í knattspyrnu

14. ágú  Kári - Leiknir F., 2. deild karla í knattspyrnu

20. ágú ÍA - Grindavík, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

22. ágú Kári - Völsungur, 2. deild karla í knattspyrnu

30. ágú ÍA - HK, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

3. sep    ÍA - KR, 10. flokkur drengja í körfubolta

3. sep    Kári - Þróttur V., 2. deild karla í knattspyrnu

4. sep    ÍA - Afturelding, Lengjudeild kvenna í knattspyrnu

7. sep    KFR-Valkyrjur - ÍR-Buff, Meistarakeppni KLÍ kvenna

7. sep    ÍR-PLS - ÍA, Meistarakeppni KLÍ karla

12. sep  Kári - Haukar, 2. deild karla í knattspyrnu

24. sep ÍA - Stjarnan, 10.fl.kk í körfubolta

24. sep ÍA - Breiðablik, bikarúrslit í 2.fl.kv í knattspyrnu

25. sep ÍA/Skallagrímur - Tindastóll, Drengjaflokkur karla í körfubolta

29. sep ÍA - Haukar, 1. deild karla í körfubolta

19. okt   ÍA/Skallagrímur - Stjarnan b, Drengjaflokkur karla í körfubolta

12. nóv  ÍA - Sindri, 1. deild karla í körfubolta

16. nóv  ÍA - Skallagrímur, 1. deild karla í körfubolta

27. nóv. Meistaramót ÍA í badminton, völlur 1 laugardagur

27. nóv. Meistaramót ÍA í badminton, völlur 2 laugardagur

28. nóv. Meistaramót ÍA í badminton, völlur 1 sunnudagur

28. nóv. Meistaramót ÍA í badminton, völlur 2 sunnudagur

4. des    ÍA - Valur, æfingaleikur í knattspyrnu karla

14. des   ÍA - Hrunamenn, 1. deild karla í körfubolta

17. des   ÍA - Álftanes, 1. deild karla í körfubolta

 

2022 (41 útsending)

6. jan     Íþróttamaður Akraness 2021

7. jan     ÍA - Höttur, 1. deild karla í körfubolta

8. jan     ÍA - Stjarnan, Fótbolti.net mót karla í knattspyrnu

30. jan   ÍA - Fjölnir, 1. deild karla í körfubolta

4. feb     ÍA - Haukar, 1. deild karla í körfubolta

5. feb    GK mót í hópfimleikum og haustmót í stökkfimi Meistaraflokkar A og B

5. feb    GK mót í hópfimleikum og haustmót í stökkfimi, 1. flokkur og KKe

18. feb   ÍA - Selfoss, 1. deild karla í körfubolta

18. feb   Kári - Víkingur Ó, Lengjubikar karla í knattspyrnu

25. feb  Kári - Víðir, Lengjubikar karla í knattspyrnu

4. mar    ÍA - Hamar, 1. deild karla í körfubolta

4. mar    ÍA - Hamar, Lengjubikar kvenna í knattspyrnu

15. mar  ÍA - Fram, Lengjubikar kvenna í knattspyrnu

21. mar  ÍA - Sindri, 1. deild karla í körfubolta

5. apr    ÍA - KH, Lengjubikar kvenna í knattspyrnu

23. apr  Kári - Víkingur Ó, Mjólkurbikar karla í knattspyrnu

29. apr  ÍA - Fjölnir, Mjólkurbikar kvenna í knattspyrnu

14. maí  ÍA - Sindri, Mjólkurbikar kvenna í knattspyrnu

14. maí  Kári - KFS, 3. deild karla í knattspyrnu

28. maí ÍA - KR, Mjólkurbikar kvenna í knattspyrnu

28. maí Kári - Dalvík/Reynir, 3. deild karla í knattspyrnu

17. jún   Norðurálsmótið, 7.fl.kk í knattspyrnu - föstudagur

18. jún   Norðurálsmótið, 7.fl.kk í knattspyrnu - laugardagur

19. jún   Norðurálsmótið, 7.fl.kk í knattspyrnu - sunnudagur

20. jún  ÍA - ÍH, 2. deild kvenna í knattspyrnu

24. jún  Kári - KH, 3. deild karla í knattspyrnu

2. júl      ÍA - Sindri, 2. deild kvenna í knattspyrnu

27. júl    Kári - Kormákur/Hvöt, 3. deild karla í knattspyrnu

12. ágú  Kári - Elliði, 3. deild karla í knattspyrnu

16. ágú  ÍA - Hamar, 2. deild kvenna í knattspyrnu

20. ágú ÍA - KÁ, 2. deild kvenna í knattspyrnu

24. ágú Kári - Augnablik, 3. deild karla í knattspyrnu

3. sep    ÍA - ÍR, 2. deild kvenna í knattspyrnu

23. sep ÍA - Sindri, 1. deild karla í körfubolta

24. sep ÍA - KH, 2. deild kvenna í knattspyrnu

7. okt     ÍA - Hamar, 1. deild karla í körfubolta

21. okt   ÍA - Ármann, 1. deild karla í körfubolta

4. nóv   ÍA - Hrunamenn, 1. deild karla í körfubolta

18. nóv  ÍA - Skallagrímur, 1. deild karla í körfubolta

2. des   ÍA - Þór Ak., 1. deild karla í körfubolta

16. des  ÍA - Selfoss, 1. deild karla í körfubolta

2023 (39+)

6. jan   Íþróttamaður Akraness 2022

16. jan  ÍA - Fjölnir, 1. deild karla í körfubolta

27. jan ÍA - Álftanes, 1. deild karla í körfubolta

11. feb  ÍA - Vestri, Lengjubikar karla í knattspyrnu

11. feb  Mótaröð 2 í hópfimleikum, fyrri hluti

11. feb  Mótaröð 2 í hópfimleikum, síðari hluti

13. feb ÍA - Sindri, 1. deild karla í körfubolta

17. feb ÍA - Hamar, 1. deild karla í körfubolta

18. feb ÍA - Valur, Lengjubikar karla í knattspyrnu

22. feb ÍA - Fjölnir, Lengjubikar kvenna í knattspyrnu

2. mar  Kári - Reynir S, Lengjubikar karla í knattspyrnu

3. mar  ÍA - Ármann, 1. deild karla í körfubolta

4. mar  ÍA - Grindavík, Lengjubikar karla í knattspyrnu

17. mar Kári - Ýmir, Lengjubikar karla í knattspyrnu

24. mar ÍA - Skallagrímur, 1. deild karla í körfubolta

31. mar Kári - Léttir, Mjólkurbikar karla í knattspyrnu

8. apr   ÍA - Víðir, Mjólkurbikar karla í knattspyrnu

14. apr  ÍA - Völsungur, Mjólkurbikar kvenna í knattspyrnu

20. apr Kári - Þór Ak., Mjólkurbikar karla í knattspyrnu

27. apr ÍA - Grótta, Mjólkurbikar kvenna í knattspyrnu

1. maí   ÍA - Sindri, 2. deild kvenna í knattspyrnu

5. maí  ÍA - Grindavík, Lengjudeild karla í knattspyrnu

6. maí  Kári - Augnablik, 3. deild karla í knattspyrnu

20. maí Kári - Víðir G., 3. deild karla í knattspyrnu

22. maí ÍA - Afturelding, Lengjudeild karla í knattspyrnu

30. maí ÍA - ÍR, 2. deild kvenna í knattspyrnu

1. jún     ÍA - Fjölnir, Lengjudeild karla í knattspyrnu

11. jún    Kári - Kormákur/Hvöt, 3. deild karla í knattspyrnu

15. jún   ÍA - ÍH, 2. deild kvenna í knattspyrnu

16. jún   ÍA - Þróttur R., Lengjudeild karla í knattspyrnu

23. jún  Norðurálsmótið í 7. flokki í knattspyrnu, dagur 1

24. jún  Norðurálsmótið í 7. flokki í knattspyrnu, dagur 2

25. jún  Norðurálsmótið í 7. flokki í knattspyrnu, dagur 3

28. jún  Kári - Árbær, 3. deild karla í knattspyrnu

29. jún  ÍA - Þór, Lengjudeild karla í knattspyrnu

7. júl      ÍA - Njarðvík, Lengjudeild karla í knattspyrnu

27. júl    Kári - Elliði, 3. deild karla í knattspyrnu

2. ágú   ÍA - Leiknir, Lengjudeild karla í knattspyrnu

3. ágú   ÍA - Fjölnir, 2. deild kvenna í knattspyrnu

bottom of page